truy Lượt Xem:88

Làm thang bảng lương theo 49/2013/NĐ-CP ?

Bạn hãy xem thêm link phía dưới đây

công ty em là công ty cổ phần vẫn tính theo thảng bảng lương nhà nước theo nghị định 205/2004/NĐ-CP. bên em có nhận được công văn yêu cầu chuyển sang NĐ 49/2013/NĐ-CP thang bảng lương do công ty ban hành vậy phải cần thủ tục chuyển đổi như thế nào ạ?cty a/c nào làm rồi gửi mẫu về mail giúp e vs.e xin cảm ơn ạ 
 

Bạn hãy xem thêm link phía dưới đây

NĐ 49/2013/NĐ-CP ngày 14/05/2013 có hiệu lực thi hànhkể từ ngày 01 tháng 7 năm 2013
 
Trong đó Điều 7 có quy định về nguyên tắc XD thang bảng lương. 
 
Về phần thủ tục thì bạn cần làm công văn gửi lên phòng LĐTBXH để xin chuyển sang áp dụng thang bảng lương theo NĐ49 . 

 

Bạn hãy xem thêm link phía dưới đây

thông tư hướng dẫn nghị định 49/2013/nđ-cp, nghị định 49/2013/nđ-cp về tiền lương, nghị định 49 hỗ trợ chi phí học tập, thang bảng lương theo nghị định 49 2013 nđ cp, nghị định 49/2010/nđ-cp, nghị định 50/2013/nđ-cp, nghị định 49/2015, nghị định 49/2013/nđ-cp về miễn giảm học phí
 

Tags:
Bình luận

Bình luận

Các bài viết mới

Các tin cũ hơn